



BANDIKA

PICHA

YAKO

HAPA

LESA SACCOS LTD
CHAMA CHA USHIRIKA CHA AKIBA NA MIKOPO
REG. No. DRS 1299
FOMU YA MAOMBI YA UANACHAMA

(Fomu hii ijazwe kwa herufi kubwa bila kukosea)

(Tafadhali weka alama ya ☒ kwenye kisandu kukuonyesha uchaguzi) **Kumbuka:**

Fomu hii ya maombi ya uanachama inajazwa kwa mujibu wa sharia ya vyama vya ushirika Na. 6 ya mwaka 2013, kanuni za vyama vya ushirika za mwaka 2015, na masharti ya LESA SACCOS LTD yaliyoidhinishwa na mkutano mkuu wa Chama.

A. MAELEZO BINAFSI YA MWOMBAJI

1. Jina Kamili la Mwombaji:

Bwana ☐ Bibi ☐ Bi ☐

Jina la Ukoo

Jina la Kati

Jina la Kwanza

Tarehe ya Kuzaliwa:

Jinsia: Kiume

☐

Kike

☐

2. Taarifa ya Ajira:

Nambari ya Ajira:

Tarehe ya Kuajiriwa:

Idara:

Mkoa:

Kituo cha Kazi:

Kuanzia:

Hadi:

Cheo chako:

Ngazi ya Mshahara:

Mshahara kwa mwezi (Gross Salary):

Mshahara halisi kwa mwezi (monthly Net Salary)

3. Taarifa za Mawasiliano:

Sehemu/Eneo unaloishi:

Anuani yako ya Posta:

Nambari ya simu ya ofisini:

Nambari ya simu ya Mkononi:

Baruapepe (E-mail) :

Nambari ya Fax:

B. UTHIBITISHO WA MWOMBAJI:

Nathibitisha kwamba taarifa nilizotoa hapo juu ni kamili na sahihi kwa kadri ya ufahamu wangu:

Bwana Bibi Bi

Jina la Ukoo

Jina la Kati

Jina la Kwanza

Sahihi ya Mwombaji:

Tarehe:

C. KWA MATUMIZI YA OFISI TU:

KUPOKELEWA UANACHAMA:

Katika kikao cha:

cha Tarehe:

Bodi ya chama imekubali/imekataa

ombi lako kwa kuwa Mwanachama wa **LESA SACCOS LTD.**

Malipo ya awali ya kujiunga ni: (i) Kiingilio: Tshs

(ii) Hisa: Tshs

(iii) Akiba: Tshs

Tarehe ya Mkutano Mkuuu uliothibitishwa Uanachama:

Kikao cha:

Nambari ya Agenda:

Jina na Sahihi ya Viongozi wa Chama:

1. Mwenyekiti:

Sahihi:

2. Katibu:

Sahihi: